SSAW Pipe API Spec 5L (PSL2) Don Bututun Iskar Gas na Halitta

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

A Cangzhou Spiral Steel Pipes Group Co., Ltd., muna alfahari da gabatar da sabon ci gabanmu a masana'antar bututun ƙarfe -Bututun SSAWWannan samfurin mai ƙirƙira ya haɗa fasahar zamani tare da ƙwarewa mara misaltuwa don samar da mafita mara matsala ga aikace-aikace iri-iri.

bututun SSAW wani abu ne dabututun da aka welded mai karkaceAn yi shi da na'urorin ƙarfe masu inganci. Muna amfani da fasahar extrusion ta zamani don tabbatar da daidaiton zafin jiki a duk tsawon aikin samarwa, sannan mu yi walda ta atomatik mai amfani da waya biyu mai gefe biyu mai nutsewa. Wannan fasaha mai kyau tana tabbatar da haɗin gwiwa mai ƙarfi da dorewa, wanda ke haifar da bututu mai ƙarfi da aminci.

Daidaitacce Karfe matakin Sinadarin sinadarai Halayen taurin kai Gwajin Tasirin Charpy da Gwajin Hawaye Nauyi
C Mn P S Ti Wani CEV4)(%) Ƙarfin Rt0.5 Mpa Ƙarfin tanƙwasawa na Rm Mpa A% L0=5.65 √ S0 Tsawaita
matsakaicin matsakaicin matsakaicin matsakaicin matsakaicin   matsakaicin matsakaicin minti matsakaicin minti matsakaicin  
Bayanin API 5L(PSL2) B 0.22 1.20 0.025 0.015 0.04 Ga duk matakan ƙarfe: Ƙara Nb ko V ko kowane haɗuwa zaɓi
daga cikinsu, amma
Nb+V+Ti ≤ 0.15%,
da kuma Nb+V ≤ 0.06% ga aji B
0.25 0.43 241 448 414 758 Za a yi lissafi
bisa ga
wannan dabarar:
e=1944·A0.2/U0.9
A: Sashe-sashe na giciye
Yankin samfurin a cikin mm2 U: Ƙaramin ƙarfin juriya da aka ƙayyade a cikin
Mpa
Akwai gwaje-gwajen da ake buƙata da gwaje-gwajen zaɓi. Don ƙarin bayani, duba ma'aunin asali.
X42 0.22 1.30 0.025 0.015 0.04 0.25 0.43 290 496 414 758
X46 0.22 1.40 0.025 0.015 0.04 0.25 0.43 317 524 434 758
X52 0.22 1.40 0.025 0.015 0.04 0.25 0.43 359 531 455 758
X56 0.22 1.40 0.025 0.015 0.04 0.25 0.43 386 544 490 758
X60 0.22 1.40 0.025 0.015 0.04 0.25 0.43 414 565 517 758
X65 0.22 1.45 0.025 0.015 0.06 0.25 0.43 448 600 531 758
X70 0.22 1.65 0.025 0.015 0.06 0.25 0.43 483 621 565 758
X80 0.22 1.65 0.025 0.015 0.06 0.25 0.43 552 690 621 827
               Si  Mn+Cu+Cr  Ni  A'a   V
1)CE(Pcm)=C+30+20+60+15+10+58
                             Mn  Cr+Mo+V     Ni+Cu 
2)CE(LLW)= C + 6 + 5 + 15

Ɗaya daga cikin muhimman fa'idodi na amfani dabututun da aka welded mai karkaceshine ƙarfinsa mafi girma, wanda ya fi na bututun da aka haɗa madaidaiciya. Wannan ya sa ya dace da ayyukan da ke buƙatar ingantaccen tsarin gini. Bugu da ƙari, saboda tsarin kera shi na musamman, ana iya samar da bututun da aka haɗa mai karkace ta amfani da ƙananan bututun ƙarfe, wanda ke ba da damar samar da manyan bututun diamita. Bugu da ƙari, ta hanyar amfani da guraben da ke da faɗi ɗaya, za mu iya ƙera bututun da ke da diamita daban-daban cikin sauƙi, tare da ƙara faɗaɗa amfaninsa.

Bututun SSAW

Tare da jajircewarmu ga inganci, kamfaninmu ya zuba jari mai yawa wajen kafa wuraren kera kayayyaki na zamani. Kamfanin yana da fadin murabba'in mita 350,000 kuma yana da jimillar kadarorinsa na yuan miliyan 680. Amma abin da ya bambanta mu da gaske shine ƙungiyarmu mai himma. Ma'aikatanmu masu ƙwararru 680 ne ke jagorantar nasararmu.

Muna alfahari da ƙarfin samar da bututun ƙarfe mai siffar ƙwallo na shekara-shekara na tan 400,000, wanda ya wuce matsayin masana'antu. Wannan fitarwa mara misaltuwa ya haifar da ƙimar fitarwa mai yawa ta yuan biliyan 1.8. Ƙungiyarmu mai himma tana tabbatar da cewa kowace na'ura da ke barin wurinmu tana bin ƙa'idodin sarrafa inganci mafi tsauri, tana tabbatar wa abokan cinikinmu inganci mafi kyau.

A taƙaice, bututun da aka yi da ƙwallo mai siffar zobe a ƙarƙashin ruwa suna da matuƙar tasiri ga masana'antar bututun ƙarfe. Tare da ƙarfinsa mai kyau, sauƙin amfani da kuma aminci mara misaltuwa, shine mafita mafi kyau ga duk buƙatun bututun da aka yi da ƙwallo. Yi aiki tare da Cangzhou Spiral Steel Pipes Group Co., Ltd. a yau don ganin makomar masana'antar bututun ƙarfe.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi