Bututun Sawh Mai Kyau Wanda Ya Biya Bukatunku

Takaitaccen Bayani:

Ana ƙera bututun ƙarfe na SAWH ɗinmu ta amfani da fasahar zamani kuma ana yin bincike mai zurfi don tabbatar da cewa sun cika mafi girman ƙa'idodin masana'antu. Tun lokacin da aka kafa mu a 1993, mun himmatu ga yin aiki tuƙuru kuma mun zama manyan masana'antun bututun ƙarfe.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ana ƙera bututun ƙarfe na SAWH ɗinmu ta amfani da fasahar zamani kuma ana yin bincike mai zurfi don tabbatar da cewa sun cika mafi girman ƙa'idodin masana'antu. Tun lokacin da aka kafa mu a 1993, mun himmatu ga yin aiki tuƙuru kuma mun zama manyan masana'antun bututun ƙarfe.

Kamfaninmu na zamani wanda ke tsakiyar birnin Cangzhou, lardin Hebei, yana da fadin murabba'in mita 350,000 tare da jimillar kadarorinsa na RMB miliyan 680. Muna da ma'aikata 680 masu ƙwarewa waɗanda suka himmatu wajen samar da bututun ƙarfe waɗanda ba wai kawai suka cika tsammanin abokan cinikinmu ba, har ma sun wuce tsammaninsu.

An tsara shi don dacewa da aikace-aikace iri-iri, premiumBututun SAWHsun dace da gini, kayayyakin more rayuwa da kuma ayyukan masana'antu iri-iri. Bututun mu sun shahara saboda dorewarsu, ƙarfi da juriyarsu ga tsatsa, suna tabbatar da cewa suna aiki yadda ya kamata ko da a cikin yanayi mafi wahala.

Bayanin Samfuri

 

Diamita na Waje da aka ƙayyade (D) Kauri a Bango da aka ƙayyade a mm Mafi ƙarancin matsin lamba na gwaji (Mpa)
Karfe Grade
in mm L210(A) L245(B) L290(X42) L320(X46) L360(X52) L390(X56) L415(X60) L450(X65) L485(X70) L555(X80)
8-5/8 219.1 5.0 5.8 6.7 9.9 11.0 12.3 13.4 14.2 15.4 16.6 19.0
7.0 8.1 9.4 13.9 15.3 17.3 18.7 19.9 20.7 20.7 20.7
10.0 11.5 13.4 19.9 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7
9-5/8 244.5 5.0 5.2 6.0 10.1 11.1 12.5 13.6 14.4 15.6 16.9 19.3
7.0 7.2 8.4 14.1 15.6 17.5 19.0 20.2 20.7 20.7 20.7
10.0 10.3 12.0 20.2 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7
10-3/4 273.1 5.0 4.6 5.4 9.0 10.1 11.2 12.1 12.9 14.0 15.1 17.3
7.0 6.5 7.5 12.6 13.9 15.7 17.0 18.1 19.6 20.7 20.7
10.0 9.2 10.8 18.1 19.9 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7
12-3/4 323.9 5.0 3.9 4.5 7.6 8.4 9.4 10.2 10.9 11.8 12.7 14.6
7.0 5.5 6.5 10.7 11.8 13.2 14.3 15.2 16.5 17.8 20.4
10.0 7.8 9.1 15.2 16.8 18.9 20.5 20.7 20.7 20.7 20.7
  (325.0) 5.0 3.9 4.5 7.6 8.4 9.4 10.2 10.9 11.8 12.7 14.5
7.0 5.4 6.3 10.6 11.7 13.2 14.3 15.2 16.5 17.8 20.3
10.0 7.8 9.0 15.2 16.7 18.8 20.4 20.7 20.7 20.7 20.7
13-3/8 339.7 5.0 3.7 4.3 7.3 8.0 9.0 9.8 10.4 11.3 12.1 13.9
8.0 5.9 6.9 11.6 12.8 14.4 15.6 16.6 18.0 19.4 20.7
12.0 8.9 10.4 17.4 19.2 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7
14 355.6 6.0 4.3 5.0 8.3 9.2 10.3 11.2 11.9 12.9 13.9 15.9
8.0 5.7 6.6 11.1 12.2 13.8 14.9 15.9 17.2 18.6 20.7
12.0 8.5 9.9 16.6 18.4 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7
  (377.0) 6.0 4.0 4.7 7.8 8.6 9.7 10.6 11.2 12.2 13.1 15.0
8.0 5.3 6.2 10.5 11.5 13.0 14.1 15.0 16.2 17.5 20.0
12.0 8.0 9.4 15.7 17.3 19.5 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7
16 406.4 6.0 3.7 4.3 7.3 8.0 9.0 9.8 10.4 11.3 12.2 13.9
8.0 5.0 5.8 9.7 10.7 12.0 13.1 13.9 15.1 16.2 18.6
12.0 7.4 8.7 14.6 16.1 18.1 19.6 20.7 20.7 20.7 20.7
  (426.0) 6.0 3.5 4.1 6.9 7.7 8.6 9.3 9.9 10.8 11.6 13.3
8.0 4.7 5.5 9.3 10.2 11.5 12.5 13.2 14.4 15.5 17.7
12.0 7.1 8.3 13.9 15.3 17.2 18.7 19.9 20.7 20.7 20.7
18 457.0 6.0 3.3 3.9 6.5 7.1 8.0 8.7 9.3 10.0 10.8 12.4
8.0 4.4 5.1 8.6 9.5 10.7 11.6 12.4 13.4 14.4 16.5
12.0 6.6 7.7 12.9 14.3 16.1 17.4 18.5 20.1 20.7 20.7
20 508.0 6.0 3.0 3.5 6.2 6.8 7.7 8.3 8.8 9.6 10.3 11.8
8.0 4.0 4.6 8.2 9.1 10.2 11.1 11.8 12.8 13.7 15.7
12.0 6.0 6.9 12.3 13.6 15.3 16.6 17.6 19.1 20.6 20.7
16.0 7.9 9.3 16.4 18.1 20.4 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7
  (529.0) 6.0 2.9 3.3 5.9 6.5 7.3 8.0 8.5 9.2 9.9 11.3
9.0 4.3 5.0 8.9 9.8 11.0 11.9 12.7 13.8 14.9 17.0
12.0 5.7 6.7 11.8 13.1 14.7 15.9 16.9 18.4 19.8 20.7
14.0 6.7 7.8 13.8 15.2 17.1 18.6 19.8 20.7 20.7 20.7
16.0 7.6 8.9 15.8 17.4 19.6 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7
22 559.0 6.0 2.7 3.2 5.6 6.2 7.0 7.5 8.0 8.7 9.4 10.7
9.0 4.1 4.7 8.4 9.3 10.4 11.3 12.0 13.0 14.1 16.1
12.0 5.4 6.3 11.2 12.4 13.9 15.1 16.0 17.4 18.7 20.7
14.0 6.3 7.4 13.1 14.4 16.2 17.6 18.7 20.3 20.7 20.7
19.1 8.6 10.0 17.8 19.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7
22.2 10.0 11.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7
24 610.0 6.0 2.5 2.9 5.1 5.7 6.4 6.9 7.3 8.0 8.6 9.8
9.0 3.7 4.3 7.7 8.5 9.6 10.4 11.0 12.0 12.9 14.7
12.0 5.0 5.8 10.3 11.3 12.7 13.8 14.7 15.9 17.2 19.7
14.0 5.8 6.8 12.0 13.2 14.9 16.1 17.1 18.6 20.0 20.7
19.1 7.9 9.1 16.3 17.9 20.2 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7
25.4 10.5 12.0 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7
  (630.0) 6.0 2.4 2.8 5.0 5.5 6.2 6.7 7.1 7.7 8.3 9.5
9.0 3.6 4.2 7.5 8.2 9.3 10.0 10.7 11.6 12.5 14.3
12.0 4.8 5.6 9.9 11.0 12.3 13.4 14.2 15.4 16.6 19.0
16.0 6.4 7.5 13.3 14.6 16.5 17.8 19.0 20.6 20.7 20.7
19.1 7.6 8.9 15.8 17.5 19.6 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7
25.4 10.2 11.9 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7 20.7

Tsarin kera yana farawa ne da haɗa sandunan ƙarfe daga ƙarshe zuwa ƙarshe ta amfani da walda mai kama da waya biyu ko biyu mai kama da waya biyu. Wannan tsari yana tabbatar da haɗin kai mara matsala tsakanin kai da wutsiya, yana ƙara ingancin tsarin bututun. Bayan haka, ana naɗe bututun ƙarfe zuwa siffar bututu. Domin ƙara ƙarfafa bututun, ana amfani da walda mai kama da bututun da ke ƙarƙashin ruwa ta atomatik don gyaran walda. Wannan tsarin walda yana ƙara ƙarin ƙarfi, yana ba bututun damar jure wa yanayi mai ƙalubale na muhalli.

Walda Mai Zurfin Baki Mai Helical

Amfanin Samfuri

1. Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin bututun SAWH shine ƙarfinsa da juriyarsa na musamman.

2. Duba inganci mai tsauri yana tabbatar da cewa kowace bututu ta cika ƙa'idodin masana'antu, yana ba injiniyoyi da manajojin ayyuka kwanciyar hankali.

3. Wata babbar fa'ida ta bututun SAWH ita ce sauƙin amfani da su. Ana iya samar da su a cikin girma dabam-dabam da kauri kuma ana iya keɓance su don dacewa da takamaiman buƙatun aikin. Wannan daidaitawa yana sa su dace da aikace-aikace iri-iri, yana ƙara sha'awar su ga 'yan kwangila da masu gini.

Rashin Samfuri

1. Bututun SAWH masu inganci gabaɗaya suna da tsada fiye da bututun da aka saba amfani da su. Ga ayyukan da suka shafi kasafin kuɗi, wannan na iya zama abin da ke iyakancewa.

2. Duk da cewa fasahar zamani da ake amfani da ita wajen samarwa tana tabbatar da inganci mai kyau, tana kuma iya haifar da tsawon lokacin jagoranci, wanda ke shafar jadawalin aiki.

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

T1. Menene bututun SAWH?

Bututun SAWH wani nau'in bututu ne da aka yi da ƙarfe mai siffar karkace wanda aka san shi da ƙarfi da juriya. An yi su ne da sandunan ƙarfe masu siffar karkace kuma sun dace da amfani da su a matsin lamba mai yawa.

T2. Wadanne masana'antu ne ke amfani da bututun SAWH?

Ana amfani da bututun SAWH ɗinmu sosai a masana'antu kamar gini, samar da ruwa, mai da iskar gas, da ayyukan samar da ababen more rayuwa saboda ƙarfinsu da amincinsu.

T3. Ta yaya zan zaɓi bututun SAWH da ya dace da aikina?

Yi la'akari da abubuwa kamar diamita na bututu, kauri bango da buƙatun musamman na aikin. Ƙungiyarmu za ta iya taimaka maka ka zaɓi mafi kyawun zaɓi don biyan buƙatunka.

T4. Waɗanne matakan tabbatar da inganci ake da su?

Muna aiwatar da tsauraran matakan kula da inganci a kowane mataki na samarwa domin tabbatar da cewa bututun SAWH ɗinmu sun cika ƙa'idodin ƙasashen duniya da kuma tsammanin abokan ciniki.

Bututun SSAW

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi