Tsarin samarwa na m karfe

An yi ƙwanƙwarta na karkace da keɓaɓɓe na ƙarfe mai ɗorewa ko ƙaramin ɗumbin baƙin ƙarfe a cikin bututu, sannan a tsara kusurwar bututu.
Ana iya amfani dashi don samar da manyan bututun ƙarfe na diamita tare da kunkuntar strIp.
Ana bayyana ƙayyadaddiyar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar jikin mutum ta m diamita * kauri.
Ana gwada bututun mai amfani da shi da hydrostatic, ƙarfi da ƙarfi da lanƙwasa mai sanyi, wasan kwaikwayon na walƙiyar teku zai cika buƙatun ƙayyadaddun.

Babban manufar:
An yi amfani da bututun ƙarfe na karkace don watsa mai da iskar gas.

Tsarin samarwa:
(1) kayan albarkatun: karfe coil, welding waya da ciyayi. Za'a aiwatar da bincike na zahiri da na kwastomomi kafin samarwa.
(2) Butt walding kai da wutsiya na coil don sanya welding guda biyu ko kuma ana amfani da wayoyin guda ɗaya ko kuma ana amfani da baka guda ɗaya ko kuma ana amfani da tashar jirgin ruwa zuwa cikin bututun ƙarfe.
(3) Kafin forming, tsagaita baƙin ƙarfe za a leveled, trimmed, planked, an tsabtace farfajiya, jigilar kaya da pre lanƙwasa.
(4) An yi amfani da ma'aunin matsin lamba na lambar lantarki don sarrafa matsin mai mashin mai silin mai a garesu na isar da jigilar tsiri.
(5) Don samar da tsari, yi amfani da iko na waje ko kula da ciki.
(6) Yi amfani da na'urar kulawa ta WeLD don tabbatar da cewa weld faifan ganawar, to, bututu mai diamita, ba a iya sarrafa bututun bututun.
(7) Dukansu walƙiyar walwala da walwala ta waje da ke amfani da na'urar Walding ta Amurka ko wayoyi biyu sun ruwaito Welding ARC Welding.
(8) Dukkanin seams na ganowa ta hanyar atomatik don tabbatar da gwajin 100% na NDT yana rufe dukkanin walakun walkoki na biyu. Idan akwai lahani ta atomatik kuma yana fesa ta atomatik, da ma'aikatan samarwa zasu daidaita sigogin aiwatar a kowane lokaci don kawar da lahani cikin lokaci.
(9) An yanke bututun ƙarfe a cikin yanki guda ta hanyar yankan yankewa.
(10) Bayan yankan bututun ƙarfe guda ɗaya, kowane tsari na karfe na farko zai iya zama tsarin bincike na farko don bincika yanayin bututun ƙarfe da NDT don tabbatar da cewa ana iya aiwatar da shi a hukumance.
(11) sassan da ci gaba da gano abubuwan ganowa da ba a gano yanayin ganowa a kan walding dinka ta hanyar ultrasonic da x-ray. Idan akwai lahani, bayan gyara, bututun zai sake yin ndt har sai an tabbatar da lahani ga lahani.
(12) bututun bututun butt da t-haɗin yana ma'amala da sutturar sutturar sel-talabijin ta X-Ray Palalma ta X-RA-Ray ta X-ray.
(13) Kowane karfe bututun yana ƙarƙashin gwajin hydrostatic. Matsalar gwaji da lokaci ana sarrafa shi ta hanyar na'urar gano kwamfutar ta ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta. An buga sigogi gwaji ta atomatik kuma an yi rikodin su ta atomatik.
(14) The PIPE ƙarshen ba makyaci ne don sarrafa daidai da perpendicularity, bevel kwana da fuskar tushe.


Lokaci: Jul-13-222