A matsayinta na jagora a fannin kera bututun ƙarfe mai karkace a China, ƙungiyar Cangzhou Spiral Steel Pipe Group ta sanar a hukumance cewa sabon samfurinta - bututun da aka haɗa da ƙarfe mai ƙarfi - ya fara aiki daga layin samarwa cikin nasara. An tsara wannan samfurin musamman don tsarin jigilar bututun iskar gas na ƙarƙashin ƙasa a cikin mawuyacin yanayi na ƙasa, da nufin samar da mafita mafi aminci da aminci ga kayayyakin more rayuwa na makamashi na duniya.

Wannan sabon nau'inKarkace-karkace welded Bututumuhimmin ci gaba ne a fannin fasahaBututun Kafet na KarfeTana amfani da fasahar walda mai ƙarfi da kuma tsarin sarrafa inganci mai tsauri, wanda ke tabbatar da cewa samfurin yana da kyakkyawan rake mai ƙarfi, juriya mai lanƙwasawa da kuma kyakkyawan aikin rufewa.
Zai iya jure wa ƙalubalen matsin lamba da tsatsa iri-iri a cikin ginin ƙarƙashin ƙasa da kuma aiki na dogon lokaci, yana samar da shinge mai ƙarfi ga jigilar iskar gas.
Domin biyan buƙatun ayyuka daban-daban na abokan ciniki daban-daban, mun sabunta cikakken aikin gaba ɗayaKasida ta bututun ƙarfea lokaci guda. Wannan sabon kundin samfuran ba wai kawai yana ba da cikakken bayani game da sigogin fasaha, ƙayyadaddun bayanai, samfura da shari'o'in aikace-aikacen sabbin bututun da aka haɗa da siminti ba, har ma ya ƙunshi cikakken kewayon bututun ƙarfe mai siffar karkace da samfuran rufin bututu na kamfanin.
Kayan aiki ne mai mahimmanci ga injiniyoyi da masu siye.
An kafa ƙungiyar bututun ƙarfe ta Cangzhou a shekarar 1993 kuma tana cikin birnin Cangzhou, lardin Hebei, tare da faɗin masana'anta wanda ya kai murabba'in mita 350,000. Bayan kusan shekaru talatin na ci gaba da haɓakawa, kamfanin yanzu yana da jimillar kadarorin yuan miliyan 680 da ma'aikata 680, tare da ƙarfin samarwa har zuwa tan 400,000 na bututun ƙarfe mai karkace a kowace shekara da kuma ƙimar fitarwa ta yuan biliyan 1.8 a kowace shekara.
Ina fatan nan gaba
Kamfanin Cangzhou Spiral Steel Pipe Group zai ci gaba da bin ƙa'idar "Inganci Na Farko, Babban Abokin Ciniki", kuma ta hanyar ci gaba da kirkire-kirkire na fasaha da inganta samfura, samar da mafi girman inganci," in ji shi.Bututun Kafet na Karfesamfura da mafita ga manyan ayyuka kamar watsa makamashi a duniya da kuma gina ma'ajiyar ruwa.
Barka da zuwa ziyartar gidan yanar gizon mu ko tuntuɓi sashen kula da abokan ciniki don ƙarin bayaniKasida ta bututun ƙarfedon bincika damar haɗin gwiwa tare.
Lokacin Saƙo: Nuwamba-18-2025