Bututun ƙarfe na ƙarfe mai kauri na Helical ASTM A139 Grade A, B, C

Takaitaccen Bayani:

Wannan ƙayyadadden bayani ya ƙunshi matakai biyar na bututun ƙarfe mai haɗakar lantarki (arc) mai walda. An yi nufin bututun ne don isar da ruwa, iskar gas ko tururi.

Tare da layukan samar da bututun ƙarfe masu karkace guda 13, ƙungiyar bututun ƙarfe ta Cangzhou Spiral Steel tana da ikon kera bututun ƙarfe masu kauri daga 219mm zuwa 3500mm da kauri na bango har zuwa 25.4mm.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kadarar Inji

Darasi na A Aji na B Darasi na C Darasi na D Darasi na E
Ƙarfin samarwa, min, Mpa (KSI) 330(48) 415(60) 415(60) 415(60) 445(66)
Ƙarfin tauri, min, Mpa (KSI) 205(30) 240(35) 290(42) 315(46) 360(52)

Sinadarin Sinadarai

Sinadarin

Abun da aka haɗa, Matsakaici, %

Darasi na A

Aji na B

Darasi na C

Darasi na D

Darasi na E

Carbon

0.25

0.26

0.28

0.30

0.30

Manganese

1.00

1.00

1.20

1.30

1.40

Phosphorus

0.035

0.035

0.035

0.035

0.035

Sulfur

0.035

0.035

0.035

0.035

0.035

Gwajin Hydrostatic

Mai ƙera zai gwada kowace tsawon bututun zuwa matsin lamba na hydrostatic wanda zai haifar da matsin lamba na akalla kashi 60% na ƙarancin ƙarfin samar da amfanin gona da aka ƙayyade a zafin ɗaki. Za a ƙayyade matsin lambar ta hanyar lissafi mai zuwa:
P=2St/D

Bambancin da Aka Yarda a Nauyi da Girma

Kowace tsawon bututu za a auna ta daban kuma nauyinta ba zai bambanta fiye da kashi 10% sama da ko 5.5% ƙarƙashin nauyinta na ka'ida ba, ana ƙididdige ta ta amfani da tsawonta da nauyinta a kowane tsawon naúrar.
Diamita na waje ba zai bambanta fiye da ±1% daga diamita na waje da aka ƙayyade ba.
Kauri a bango a kowane lokaci bai kamata ya wuce kashi 12.5% ​​ba a ƙarƙashin kauri na bango da aka ƙayyade.

Tsawon

Tsawon bazuwar guda ɗaya: ƙafa 16 zuwa 25 (mita 4.88 zuwa 7.62)
Tsawon bazuwar sau biyu: sama da ƙafa 25 zuwa ƙafa 35 (7.62 zuwa 10.67m)
Tsawon iri ɗaya: bambancin da aka yarda da shi ±1in

Ƙarshe

Za a yi wa tukwanen bututu ado da ƙananan ƙarewa, sannan a cire ramukan da ke ƙarshensu
Idan ƙarshen bututun ya zama ƙarshen bevel, kusurwar za ta kasance digiri 30 zuwa 35


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi